Smile

Dành cho những ai thân thiết

Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

::::::Bạn thử trả lời hay "sài"những câu hỏi ngọt ngào nay?Để bik và nhận câu trả lời yêu thương từ người ấy của bạn!!!^.o

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
c.fort<3Fin

Bài gửiTiêu đề: ::::::Bạn thử trả lời hay "sài"những câu hỏi ngọt ngào nay?Để bik và nhận câu trả lời yêu thương từ người ấy của bạn!!!^.o   Thu Sep 11, 2008 9:10 pm

1:"Ấy" có tin vào tình yêu từ cái nhìn đầu tiên không, hay để "tui" đi qua một lần nữa? Shocked

2:"Tui" mới tới thành phố này. Liệu "ấy" có thể chỉ dẫn cho "tui" đến căn hộ của "ấy" được không? Question

3:"Ấy" có bản đồ không? "Tui" cứ bị lạc hoài trong đôi mắt "ấy"? Arrow

4:Chân "ấy" có đau khi chạy suốt đêm trong giấc mơ của "tui" không? Exclamation Exclamation Exclamation

5:Hẳn là "ấy" đã mỏi nhừ, vì "ấy" chạy trong tâm trí "tui" suốt cả ngày? Crying or Very sad

6:Xin lỗi "ấy", "ấy" có hôn người lạ không? Không à? Vậy thì hãy để "tui" tự giới thiệu nhé? lol!

7:Điều duy nhất đôi mắt "ấy"chưa nói cho "tui" biết là "ILuvU" I love you Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven

8:Có liều thuốc nào cho trái tim "tui" ngoài nụ cười của "ấy"?

9: "Ấy" có bik với thế giới "ấy" chỉ là 1 người nhưng với "tui" "ấy" là cả thế giới?

10:Em sẽ nhận lời yêu anh nếu anh dám nhảy xuống hồ nước này vì em?

:::::Bạn đã có câu trả lời chưa?Nếu chưa thì dùng thử nghen!!!::::
^.^ àh("ấy" là kon gái,"tui" là kon trai)tạm cho là zậy nghen !!!! GOOD LUCK Very Happy
Xem lý lịch thành viên http://smile.forum6.info
admin
Ma nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ::::::Bạn thử trả lời hay "sài"những câu hỏi ngọt ngào nay?Để bik và nhận câu trả lời yêu thương từ người ấy của bạn!!!^.o   Thu Sep 11, 2008 9:30 pm

he he! Dc day chu nhi? Nhung ma "ay" oi! "TUi" chua bit "ay" la ai het Neutral
c.fort<3Fin

Bài gửiTiêu đề: Re: ::::::Bạn thử trả lời hay "sài"những câu hỏi ngọt ngào nay?Để bik và nhận câu trả lời yêu thương từ người ấy của bạn!!!^.o   Fri Sep 12, 2008 7:52 am

cái này là chung cho mọi người mà !!!"ấy " là nữa thế giới kòn lai của "tui" ^ ^!
tuan_zin

Bài gửiTiêu đề: Re: ::::::Bạn thử trả lời hay "sài"những câu hỏi ngọt ngào nay?Để bik và nhận câu trả lời yêu thương từ người ấy của bạn!!!^.o   Fri Sep 12, 2008 8:04 am

cai' nay` hay nha! ma` dem di tan' kon gai ko bit' co' bi an tat' ko zay? Laughing
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ::::::Bạn thử trả lời hay "sài"những câu hỏi ngọt ngào nay?Để bik và nhận câu trả lời yêu thương từ người ấy của bạn!!!^.o   

::::::Bạn thử trả lời hay "sài"những câu hỏi ngọt ngào nay?Để bik và nhận câu trả lời yêu thương từ người ấy của bạn!!!^.o
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [24102010][News]Kết quả do fan vote cho "2010 MAMA" được tiết lộ
» [11112010][News]Tracklist mini-album thứ 2 của Orange Caramel được tiết lộ thêm phần cover của Raina với "Piano Man"
» [03012011][news]"Noona Killer" Minho: Son Eun Seo rất xinh đẹp
» [09022011][News]G-T.O.P và Seungri "rủ nhau" đổi kiểu tóc
» [09032011][News] Phỏng vấn trên tạp chí "In Style" số tháng 1: Người đàn ông phong cách - Lee Dong Hae