Smile

Dành cho những ai thân thiết

Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

:::"Ấy có bik......?:::::

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
c.fort<3Fin

Bài gửiTiêu đề: :::"Ấy có bik......?:::::   Fri Sep 12, 2008 8:47 am

Sự tình cờ của số phận mang "ấy"đến bên "tui". Thời gian cứ thế lặng lẽ trôi qua, chẳng biết từ bao giờ"ấy" và "tui" gắn bó với nhau bằng những tình cảm không gọi được bằng tên. Luôn luôn"ấy" mang tới cho "tui" nụ cười những khi "tui" đau buồn nhất, luôn luôn là "ấy" chỉ là "ấy" thôi trong tim "tui".Chúng ta đã có biết bao kỷ niệm yêu thương bên nhau, đã có biết bao những ngày hạnh phúc. "Tui"tự hỏi vì sao trái tim "tui" luôn loạn nhịp khi nhìn "ấy" cười, nghe "ấy" nói. Tự hỏi vì sao chúng ta có thể chia sẻ với nhau mọi niềm vui, nổi buồn, sao chúng ta có thể hiểu nhau dễ dàng đến thế?Còn "ấy" nữa,"tui" biết gọi "ấy" là gì đây? "Tui" gọi "ấy" là bạn yêu dấu? Hay là gì khác? "Ấy" là người "tui" yêu thương, người bạn thân ái, người "tui" hiểu biết,người... trong tim. "Ấy" là tất cả. Nhưng với "ấy" "tui" là gì ? Xin một lần, chỉ một lần nói tiếng yêu t....hương... yêu dấu ơi!!! Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
Con đường vừa đủ hẹp để chúng mình gần nhau, ánh trăng vừa đủ sáng để chúng mình nhìn rõ nhau và tuổi chúng mình cũng vừa đủ để nói chuyện yêu nhau. Shocked
"Tui" thà được 1 lần được cảm nhận mùi hương từ mái tóc "ấy", 1 lần được hôn lên đôi môi "ấy", 1 lần được xiết nhẹ đôi tay mềm mại của "ấy" rồi chết còn hơn là được sống bất tử mà ko có điều đó. Dù chỉ 1 lần thôi là quá đủ đối với "tui" rồi
Xem lý lịch thành viên http://smile.forum6.info
nhok kute

Bài gửiTiêu đề: Re: :::"Ấy có bik......?:::::   Fri Sep 12, 2008 9:00 am

U doa' la` U nao` zay ha dc hon^ len^ doi^ moi^ hon^ len lam` toc' ha ,ta bay` cho con doa' la` con nao` sao ma` ngu du~ zay ? anh Duc' handsome zay ma` cung~ bi xu` ha toi gh3 ,toi loi~ amen ^^! Smile .Ma` ai ac' du~ zay thuong gh3 toi we' a`h
Xem lý lịch thành viên http://smile.forum6.info

:::"Ấy có bik......?:::::
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [13112010] [Trans] JaeJoong:"Đã cảm thấy quá mất phương hướng"
» [24102010][News]Kết quả do fan vote cho "2010 MAMA" được tiết lộ
» [25112010][news] 2NE1 sẽ không chỉ tấn công thị trường Mỹ mà cả Australia và Canada trong năm 2011"
» [04122010][news] IU nhận được nhiều sự giúp đỡ cho mini album "REAL" sắp phát hành
» [11112010][News]Tracklist mini-album thứ 2 của Orange Caramel được tiết lộ thêm phần cover của Raina với "Piano Man"