Smile

Dành cho những ai thân thiết

Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

con zai coa' ji`ma` con gai' thik zay nhi?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhok kute

Bài gửiTiêu đề: con zai coa' ji`ma` con gai' thik zay nhi?   Fri Sep 12, 2008 8:54 am

Ko bik con zai coa' ji` dep ma` con gai' thik nhi? . Ai cung~ noi' con zai Handsome nhung minh`dau thay handsome dau con zai` lthi`lun tot truoc' mat con gai' nhung ru`i cung~ thay' 1lan` .Lan` sau tai' pham hjz noi' cho cung` ko bik con zai coa' diem? j`i tot' nhi? Tui ko bik nua~ tuy tui noi' chua yeu cung~ chua dung' nhung coa' 1 dieu` doa' la` con gai' ma` thieu' con zai thi` ko life dc va`we will die .Dung' ko cac' ban ,con zai cung~ zay thui thieu' con gai' cung~ se~ die hj` .Tui bay gio` dang coa' nguoi` theo duoi? nhung ko bik lam` soa cho anh kai het' theo day ne` ,hem? bik nua~ tui ko bik tui co' dac diem ? ji` ma` ho theo du~ zay bay gio` tui chi? muon' hoc chu' hok mun' yeu duong` ji` het' a' .Ai ma` yeu thi` la`m sao hoc nhi? tui ko bik nua~ nhiu` nguoi` zua` hoc zua` yeu sao hoc dc nhi?
Noi' tom' lai bom con zai coa' j`i ma` con gai' theo duoi? nhi?
Xem lý lịch thành viên http://smile.forum6.info

con zai coa' ji`ma` con gai' thik zay nhi?
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang